गोवा सरकार माहिती आणि प्रसिद्धी खाते पणजी – गोवा मुख्यमंत्र्यांकडून गोव्यातील लोकांना होळीच्या शुभेच्छा २४ मार्च २०२४

मुख्यमंत्री डॉ. प्रमोद सावंत यांनी गोव्यातील लोकांना होळीच्या शुभेच्छा व्यक्त केल्या आहेत.

आपल्या संदेशात मुख्यमंत्री म्हणतात, आगामी रंगीबेरंगी उत्सवाबद्दल उत्साह व्यक्त करून सर्वांनी एकता आणि एकतेची भावना स्वीकारण्याचे आवाहन केले. वसंत ऋतूचे आगमन आणि वाईट प्रवृत्तीवर सत्याचा विजय दर्शविणाऱ्या या उत्साही सणाचे महत्त्व मुख्यमंत्र्यांनी प्रतिपादले.

प्रत्येकासाठी सुरक्षित आणि आनंददायी अनुभव मिळावा यासाठी मुख्यमंत्र्यांनी होळी इतरांच्या सन्मानाने साजरी करण्याच्या महत्त्वावर भर दिला.

ही होळी सर्वांना आनंद घेऊन येवो, अशी आशा मुख्यमंत्र्यांनी व्यक्त केली. मुख्यमंत्र्यांनी प्रत्येकाला प्रियजनांसोबत अद्भुत आठवणी निर्माण करण्यासाठी आणि या विशेष सणाचा उत्साह साजरा करण्यासाठी प्रोत्साहित केले असे मुख्यमंत्री आपल्या संदेशात शेवटी म्हणतात.

मा/वाप/दिबां/प्रना/रना/ २०२४/२५६

Skip to content